

FOMU YA UWAKILISHI

Nambari ya mwanachama/ akaunti ya CDSC _____

Katibu wa Kampuni
National Bank of Kenya Limited
Harambee Avenue
SLP 72866-00200
NAIROBI

Mimi/sisi

Kutoka (anwani)

Kama Mwanachama/ wanachama wa National Bank of Kenya Limited, namteua/twamteua:-

.....

Kutoka (anwani).....

au akikosa, mwenyekiti wa mkutano kuwa wakala wangu/wetu, ili kupiga kura kwa niaba yangu/yetu wakati wa mkutano wa 50 wa pamoja wa mwaka wa Kampuni utakaofanyika **Ijumaa Juni 14, 2019 kuanzia saa nne asubuhi** au kuahirishwa kwake.

Kama shahidi ninatia /tunatia sahihi hii/hizi siku ya Mwezi wa 2019

Sahihi _____

MUHIMU

1. Si lazima kwa wakala kuwa mwanachama
2. Katika hali ambapo mwanachama ni shirika, fomu ya uwakilishi iwe imepigwa mhuri Wake
3. Ni lazima fomu hii ya uwakilishi kuwasilishwa katika ofisi za benki zilizosajiliwa kabla ya Jumatano Juni 12, 2019

Barua ya Kumruhusu mwanachama kuhudhuria mkutano

Tafadhali jaza fomu hii na ufahamu kwamba ni lazima itolewe nawe au wakala wako ili kukuruhusu kuhudhuria Mkutano wa pamoja wa mwaka wa kampuni.

Jina Sahihi

Nambari ya mwanachama/ nambari ya CDSC

Mkutano wa 50 wa pamoja wa wanahisa wa National Bank of Kenya Limited (kampuni) utafanyika katika ukumbi wa uwanja wa Kimataifa wa Michezo wa Moi Kasarani katika ukumbi wa Indoor Arena Ijumaa Juni 14, 2019 kuanzia saa nne asubuhi.